YeuA4
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

YeuA4

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Share | 

Nếu....có 1 ngày....nick anh ko sáng....!!!! :)

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
Bujino
MODERATOR
MODERATOR
Bujino

Nghệ danh : Tui tài năng
Điểm : 18
Uy Danh : 9
:: :: : 10/04/2010

Nếu....có 1 ngày....nick anh ko sáng....!!!! :) Vide
Bài gửiTiêu đề: Nếu....có 1 ngày....nick anh ko sáng....!!!! :)   Nếu....có 1 ngày....nick anh ko sáng....!!!! :) EmptySun Apr 11, 2010 6:41 am

E vẫn online hằng ngày như một thói quen, bất kể là còn yêu a hay không...
A biết, a ko phải là tất cả cuộc sống của e và a cũng vậy nên việc zì phải invi...
A vẫn để nick sáng...vì a luôn nghĩ rằng "e đang đợi níck a sáng"
.
Mỗi lần e onl, a lặng ngắm cái avatar níck e
như mỗi tối như nhìn ngắm một khuôn mặt vừa xa...Gần là thế, nhưng mãi mãi là một khoảng không...không bao giờ vừa tay a với

A luôn để cho nick mình sáng đèn, và chờ đợi…Đợi cái nick của e sáng...

Một ngày, cái avatar kia ko còn cô độc. Chủ nhân nó đã tìm được một ng` khác để yêu thương...
.
Khi đó
.
A hiểu rằng khi yêu thương 1 ng` một cách chân thành, tình yêu cũng chỉ đứng hàng thứ hai, rằng a lúc nào cũng mong e hạnh phúc, rằng khi nghĩ đến có ai đó yêu thương e như a yêu thương e thì lòng a sẽ nhẹ hơn …

Chỉ cần một cái click để delete nick e ra khỏi list, nhưng mà a chẳng thể nào làm được.

Vì….
A đang sợ mất đi một điều jì quen thuộc, dù biết rằng e đã từng thuộc về a !!!!
Đã có một thời, e invisible với tất cả, để chờ a online phải ko? hay chính a tưởng tượng như thế
?

Status của e, đã bao giờ dành riêng cho a chưa ? đã bao giờ e viết tên a trên đó chưa ?
" có lẽ là rồi , nhưng chắc a không nhìn thấy thôy "

a tự an ủi mình bằng n~ lời như thế ...

a cũg chẳng biết vì sao có lẽ chờ đợi cái nick e sáng đối với a đã quá quen thuộc...

a vẫn luôn để nh~ icon mặt cười trên Status để tự an ủi mình..
rằng mình vẫn đang cười….mìh đâu có cô đơn...
.
Nhưng
.
Những icon mặt cười ko thể nào bằng một bờ vai gần mà a có thể dựa !
Những status yêu thương ko thể so với một bàn tay e ấm áp.
Cả những cái buzz rung màn hình cũng ko thể giống như e lặng lẽ đến từ phía sau a và ôm chầm lấy…
Y!m cũng chẳng là gì nếu người ta chẳng còn đủ quan tâm để chia sẻ, phải không e?

* Nick a vẫn luôn sáng...vì a luôn đợi nick e sáng. Nếu một ngày nào đó , nick a ko còn sáng nữa , có lẽ lúc ấy a đã hết can đảm để chờ đợi e !!!!

hix.... khóc oy` !!!! Nếu....có 1 ngày....nick anh ko sáng....!!!! :) Icon_sad cảm động quá !!!! hixhix....................................................................... !!!!
MrBoo
Đại Tá
Đại Tá
MrBoo

Nghệ danh : Tui cute
Điểm : 174
Uy Danh : 2
:: :: : 04/04/2010

Nếu....có 1 ngày....nick anh ko sáng....!!!! :) Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: Nếu....có 1 ngày....nick anh ko sáng....!!!! :)   Nếu....có 1 ngày....nick anh ko sáng....!!!! :) EmptySun Apr 11, 2010 8:41 am

Thể lọai Nếu....có 1 ngày....nick anh ko sáng....!!!! :) 25910 j đây mày thơ hay là văn =.=

Nếu....có 1 ngày....nick anh ko sáng....!!!! :)

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang

Nếu....có 1 ngày....nick anh ko sáng....!!!! :) Collapse_theadQuyền hành của bạn
Bạn không có quyền trả lời bài viết
BB code đang Mở
Hình vui đang Mở
HTML đang mở
YeuA4 :: Bài Viết :: truyện-