YeuA4
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

YeuA4

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Share | 

này em, nắm chạt lấy tay anh và đừng bao giờ buông tay anh nhé !!!!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
Bujino
MODERATOR
MODERATOR
Bujino

Nghệ danh : Tui tài năng
Điểm : 18
Uy Danh : 9
:: :: : 10/04/2010

này em, nắm chạt lấy tay anh và đừng bao giờ buông tay anh nhé !!!! Vide
Bài gửiTiêu đề: này em, nắm chạt lấy tay anh và đừng bao giờ buông tay anh nhé !!!!   này em, nắm chạt lấy tay anh và đừng bao giờ buông tay anh nhé !!!! EmptySun Apr 11, 2010 7:00 am

Nắm lấy tay a và đừng bao giờ buông ra nhé!

Hãy cứ để những ngón tay của a nằm im trong lòng bàn tay e ấm áp

Để a biết rằng khi tay e còn nắm lấy tay a thì e sẽ chẳng bao giờ cho phép bất kì hiểm nguy nào rình rập xung quanh a. ^.^

Để a biết rằng khi những ngón tay của mình còn đan vào nhau thì a sẽ vẫn được an toàn, an toàn một cách tuyệt đối.

Hãy cứ để những ngón tay của a ngọ ngoạy trong lòng bàn tay e ấm áp

Để a biết rằng khi những ngón tay của mình còn đan vào nhau thì sau những xích mích e sẽ vẫn luôn nắm lấy tay a và tình cảm giữa hai đứa mình sẽ đầy thêm chứ không vơi bớt.

Hãy cứ để những ngón tay a mệt nhoài ngủ yên trong lòng bàn tay e ấm áp khi a kiệt sức.

Để a biết rằng khi tay e còn nắm lấy tay a thì e chính là nguồn năng lượng sống tiếp sức cho a.

Để a biết rằng khi những ngón tay của mình còn đan vào nhau thì a sẽ vẫn có thể tự tin tiến về phía trước mà không cần phải ngại ngần khi đối mặt bất kì thử thách nào.

Hãy cứ để những ngón tay a thẫn thờ bất động trong lòng bàn tay e ấm áp khi cả thế giới này quay lưng lại với a.

Để a biết rằng khi tay e còn nắm lấy tay a thì e sẽ chẳng bao giờ để a tự vật lộn với sự cô độc. Để a biết rằng khi những ngón tay của mình còn đan vào nhau thì a sẽ vẫn luôn có một người bên cạnh.

Hãy cứ để những ngón tay a bình yên trong lòng bàn tay e ấm áp khi a trở về với tinh cầu chứa đựng linh hồn của mình.

Để a biết rằng khi tay e còn nắm lấy tay a thì e sẽ luôn sưởi ấm cho a bất kì khi nào e có thể. Để a biết rằng khi những ngón tay của mình còn đan vào nhau thì a sẽ vẫn là người hạnh phúc vì đến cuối cuộc đời vẫn có người nắm lấy tay mình.

Đừng buông ra nhé....!!!!
MrBoo
Đại Tá
Đại Tá
MrBoo

Nghệ danh : Tui cute
Điểm : 174
Uy Danh : 2
:: :: : 04/04/2010

Bài gửiTiêu đề: Re: này em, nắm chạt lấy tay anh và đừng bao giờ buông tay anh nhé !!!!   này em, nắm chạt lấy tay anh và đừng bao giờ buông tay anh nhé !!!! EmptySun Apr 11, 2010 9:26 am

Hay anh thank chú 1 cái =))
Hanahsn125
Đại Úy
Đại Úy
Hanahsn125

Nghệ danh : Tui cute
Điểm : 37
Uy Danh : 5
:: :: : 04/04/2010

Bài gửiTiêu đề: Re: này em, nắm chạt lấy tay anh và đừng bao giờ buông tay anh nhé !!!!   này em, nắm chạt lấy tay anh và đừng bao giờ buông tay anh nhé !!!! EmptyThu Apr 15, 2010 10:40 am

để tớ kết luận cho câu chuyện của bạn Bujino là
sau rất nhìu nhìu nhìu câu thì.........
...........
.............
............
...........
............
............
tay a vẫn trong tay em này em, nắm chạt lấy tay anh và đừng bao giờ buông tay anh nhé !!!! 904713
câu chuyện đến đây là kết thúc
xin chào và hẹn gặp lại...
pái pai này em, nắm chạt lấy tay anh và đừng bao giờ buông tay anh nhé !!!! 267271
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: này em, nắm chạt lấy tay anh và đừng bao giờ buông tay anh nhé !!!!   này em, nắm chạt lấy tay anh và đừng bao giờ buông tay anh nhé !!!! Empty

này em, nắm chạt lấy tay anh và đừng bao giờ buông tay anh nhé !!!!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang

này em, nắm chạt lấy tay anh và đừng bao giờ buông tay anh nhé !!!! Collapse_theadQuyền hành của bạn
Bạn không có quyền trả lời bài viết
BB code đang Mở
Hình vui đang Mở
HTML đang mở
YeuA4 :: Bài Viết :: truyện-